ap-congress News, ap-congress News in telugu, ap-congress న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ap-congress తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ap congress News

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భారీగా నమోదైన పోలింగ్‌తో పార్టీల్లో గుబులు

AP Polling Trend: అంతుచిక్కని ఏపీ ఓటరు అంతరంగం,భారీగా పోలింగ్‌తో రాజకీయ పార్టీలకు అందని నాడి

Tuesday, May 14, 2024

వరంగల్ ఎన్నికల ప్రచారంలో కేసీఆర్

KCR Tour Effect: కేసీఆర్ టూర్ ఎఫెక్ట్! వరంగల్‌ లోక్‌సభలో ముక్కోణపు పోటీలో గెలిచేదెవరు?

Friday, May 3, 2024

కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల తుది జాబితా

AP TS Congress Candidates : ఏపీ, తెలంగాణ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల తుది జాబితా విడుదల- ఎమ్మెల్సీ అభ్యర్థిగా తీన్ మార్ మల్లన్న

Wednesday, April 24, 2024

రైతు రుణమాఫీ  ఎలా చేస్తారని ప్రశ్నించిన బండి  సంజయ్

Bandi Sanjay: పైసలు లేవంటున్నారు, రుణమాఫీ ఎలా చేస్తారని ప్రశ్నించిన బండి సంజయ్

Tuesday, April 23, 2024

ఏపీ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థులు

AP Congress MLA Candidates : ఏపీలో మరో 38 అసెంబ్లీ స్థానాలకు కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థులు ఖరారు - లిస్ట్ ఇదే

Monday, April 22, 2024

వైఎస్ షర్మిల

YS Sharmila : జగన్ నాకు అప్పు ఇచ్చారు... అదే అఫిడవిట్ లో చేర్చాను..! ఆస్తి వాటాపై షర్మిల ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

Sunday, April 21, 2024

ఈవీఎం, వీవీప్యాట్ పరికరాలు

Poll pulse: ఓటరు నాడికి మీటర్‌ పెడితే..!?

Tuesday, April 16, 2024

జగన్ పై షర్మిల ఫైర్

YS Sharmila On Jagan : జగన్ గారు... మోసానికే బ్రాండ్ అంబాసిడర్ - వైఎస్ షర్మిల

Thursday, April 11, 2024

ఏపీ కాంగ్రెస్ రెండో జాబితా విడుదల

AP Congress Candidates : ఏపీ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల రెండో జాబితా విడుదల

Tuesday, April 9, 2024

ఏపీలో వామపక్షాలతో కాంగ్రెస్ సీట్ల సర్దుబాటు

AP CPM Congress: ఏపీలో సిపిఎం, కాంగ్రెస్‌ మధ్య సీట్ల సర్దుబాటు కొలిక్కి…! ఓ ఎంపీ, 10అసెంబ్లీ స్థానాలకు అభ్యర్థుల ప్రకటన

Tuesday, April 9, 2024

ఎన్నికల ప్రచారం ప్రారంభానికి ముందు తల్లి విజయమ్మతో షర్మిల

CPI Congress: సిపిఐతో కాంగ్రెస్ సీట్ల సర్దుబాటు... నేటి నుంచి కడపలో షర్మిల ఎన్నికల ప్రచారం

Friday, April 5, 2024

కడప ఎన్నికల బరిలో వైఎస్ షర్మిల

YS Sharmila Kadapa: అన్న మీద పంతంతో తమ్ముడి మీద పోటీ.. కడప గడపలో షర్మిల సవాల్.. దాయాదుల పోరుపై సర్వత్రా ఆసక్తి

Wednesday, April 3, 2024

వైఎస్ షర్మిల

YS Sharmila : నా కుటుంబాన్ని చీలుస్తుందని తెలుసు, కడప నుంచి పోటీపై వైఎస్ షర్మిల సంచలన వ్యాఖ్యలు

Tuesday, April 2, 2024

రేపు ఏపీ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల జాబితా విడుదల

AP Congress Candidates List : కడప లోక్ సభ బరిలో వైఎస్ షర్మిల, రేపు ఏపీ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల జాబితా విడుదల!

Monday, April 1, 2024

వైఎస్ షర్మిల

AP Congress Nine Guarantees : మహిళలకు ప్రతి నెల రూ.8500, అర్హులైన వారికి నెలకు రూ.4 వేల పెన్షన్- కాంగ్రెస్ 9 గ్యారంటీలు

Saturday, March 30, 2024

కేటీఆర్‌పై కాంగ్రెస్‌ నేతల ఫిర్యాదు, కేసు నమోదు

Case On KTR: కేటీఆర్‌పై వరంగల్‌లో కేసు నమోదు, కాంగ్రెస్‌ నేతల ఫిర్యాదుతో జీరో ఎఫ్‌ఐఆర్ కేసు రిజిస్ట్రేషన్

Friday, March 29, 2024

కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో చేరిన వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఆర్దర్

Ysrcp to Congress: కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన నందికొట్కూరు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఆర్దర్

Tuesday, March 19, 2024

 కడప లోక్ సభ బరిలో వైఎస్ షర్మిల

AP Congress List : కడప లోక్ సభ బరిలో వైఎస్ షర్మిల, కాంగ్రెస్ తొలి జాబితా విడుదల ఆ రోజే!

Monday, March 18, 2024

ఇందిరమ్మ అభయం పథకం

AP Congress : ఇందిరమ్మ అభయం పథకం, ప్రతి నెల మహిళలకు రూ.5 వేలు

Sunday, March 10, 2024

ఏపీ కాంగ్రెస్ టికెట్లకు భారీ స్పందన ఎందుకంటే...?

AP Congress Tickets: ఏపీ కాంగ్రెస్‌లో టిక్కెట్ల కోసం హడావుడి… కారణం ఏంటో తెలిస్తే అవాక్కవ్సాల్సిందే…!

Thursday, March 7, 2024