Tamilisai-Soundararajan News, Tamilisai-Soundararajan News in telugu, Tamilisai-Soundararajan న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, Tamilisai-Soundararajan తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  Tamilisai Soundararajan

Latest Tamilisai Soundararajan News

తమిళిసై సౌందరరాజన్‌ తో అమిత్ షా

Amit Shah warns Tamilisai: వేదికపైనే తమిళిసై పై అమిత్ షా ఆగ్రహం; చంద్రబాబు ప్రమాణ స్వీకారంలో ఆసక్తికర ఘట్టం

Wednesday, June 12, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Lok Sabha elections: ఏప్రిల్ 19న తొలి దశ పోలింగ్; 102 స్థానాల్లో ఎన్నికలు; బరిలో ఉన్న ప్రముఖులు వీరే..

Wednesday, April 17, 2024

బీజేపీలో చేరిన మాజీ గవర్నర్ తమిళసై

BJP TamilSai: కిషన్ రెడ్డి సమక్షంలో బీజేపీలో చేరిన మాజీ గవర్నర్ తమిళసై..

Wednesday, March 20, 2024

తెలంగాణ, పుదుచ్చేరి  గవర్నర్‌ పదవులకు రాజీనామా చేసిన తమిళ సై

TS Governor Tamilsai: తెలంగాణ గవర్నర్ పదవికి రాజీనామా చేసిన తమిళ సై, ఎంపీగా పోటీ చేయనుండటమే కారణం….

Monday, March 18, 2024

సిరిసిల్ల రాజయ్య

TS Finance Commission : ఫైనాన్స్ కమిషన్ చైర్మన్‌గా సిరిసిల్ల రాజయ్య

Friday, February 16, 2024

గవర్నర్ కోటా ఎమ్మెల్సీల ప్రమాణ స్వీకారానికి హైకోర్టు బ్రేక్

TS High Court on Mlc Swearing : గవర్నర్ కోటా ఎమ్మెల్సీల ప్రమాణ స్వీకారానికి బ్రేక్, హైకోర్టు కీలక ఆదేశాలు

Tuesday, January 30, 2024

బీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్

KTR On MLCs : గవర్నర్ గారు...వాళ్లను తిరస్కరించి.. వీరిని ఎలా ఆమోదించారు..?

Friday, January 26, 2024

తెలంగాణ గవర్నర్ తమిళ సై

TS Republic Day: నియంతృత్వాన్ని ప్రజలు సహించరు, ఎన్నికల ఫలితాలే నిదర్శనం- గవర్నర్ తమిళ సై

Friday, January 26, 2024

 ప్రొఫెసర్ కోదండరామ్

Telangana MLCs : గవర్నర్ కోటాలో ప్రొఫెసర్ కోదండరామ్ కు ఎమ్మెల్సీ పదవి..!

Thursday, January 25, 2024

గవర్నర్ తమిళి సై

Governor Tamilisai : గవర్నర్ కోటా ఎమ్మెల్సీల ఎన్నిక, తమిళి సై సంచలన నిర్ణయం

Wednesday, January 17, 2024

గవర్నర్ తమిళి సై

Governor Tamilisai : గవర్నర్ పదవికి రాజీనామా, ఎన్నికల్లో పోటీ-తమిళి సై క్లారిటీ

Saturday, December 30, 2023

రాష్ట్రపతి ముర్ముకు గవర్నర్, సీఎం స్వాగతం

President Murmu : హైదరాబాద్ చేరుకున్న రాష్ట్రపతి ముర్ము- ఘనస్వాగతం పలికిన గవర్నర్, సీఎం

Monday, December 18, 2023

బీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు, ఎమ్మెల్సీలు

BRS On Governor Speech : కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టోలా గవర్నర్ ప్రసంగం

Friday, December 15, 2023

తెలంగాణ డీఎస్సీ

Telangana DSC : టీచర్ ఉద్యోగ అభ్యర్థులకు గుడ్ న్యూస్ - 6 నెలల్లో మెగా డీఎస్సీ!

Friday, December 15, 2023

గవర్నర్ తమిళి సై

Governor Tamilisai : అర్హత లేని అభ్యర్థులను నామినేట్ చేయడం తగదు, ఎమ్మెల్సీల పేర్లను తిరస్కరించిన గవర్నర్

Monday, September 25, 2023

తెలంగాణ గవర్నర్ తమిళి సై

Governor Tamilisai : నాకు కన్నింగ్ ఆలోచనలు, రాజకీయ ఉద్దేశాలు లేవు- గవర్నర్ తమిళి సై సంచలన వ్యాఖ్యలు

Friday, September 8, 2023

గవర్నర్ తమిళి సై ఎట్ హోం

Governor At Home : తెలంగాణ రాజ్ భవన్ ఎట్ హోం వెలవెల, హాజరుకాని రాజకీయ పార్టీల నేతలు!

Tuesday, August 15, 2023

గవర్నర్ తమిళి సై

TSRTC Bill : టీఎస్ఆర్టీసీ బిల్లుకు లైన్ క్లియర్, సభలో ప్రవేశపెట్టేందుకు గవర్నర్ గ్రీన్ సిగ్నల్

Sunday, August 6, 2023

గవర్నర్ తమిళి సై

Governor On TSRTC Bill : టీఎస్ఆర్టీఎస్ బిల్లు వ్యవహారం మళ్లీ మొదటికి, మరిన్ని వివరణలు కోరిన గవర్నర్

Saturday, August 5, 2023

తెలంగాణ ఆర్టీసీ విలీనం

TSRTC Merger Bill : ఆర్టీసీ విలీనం బిల్లుపై ట్విస్ట్! 'టైం' కావాలన్న గవర్నర్‌ - సభ ముందుకు వస్తుందా..?

Friday, August 4, 2023